![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 8
หัวข้อ :: กิจกรรมปลุกจิตสำนึก สร้างทัศนคติและค่านิยมที่ดี(No Gift Policy)
กิจกรรมสร้างปลุกจิตสำนึก (No Gift Policy)
ในวันที่ 15 มกราคม 2567 เวลา 10.00 น. ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย
สำนักปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย จัดกิจกรรมปลุกจิตสำนึก สร้างทัศนคติและค่านิยมที่ดี
ในการส่งเสริมให้เจ้าหน้าที่รัฐ มีจิตสำนึกในการปฏิเสธการรับของขวัญและของกำนันทุกชนิด จากการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) โดย นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบล
สร้างถ่อน้อย ได้จัดประชุมพนักงานส่วนตำบลฯ เพื่อมอบนโยบายเจตนารมณ์ เรื่อง “สุจริต โปร่งใส องค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย ใสสะอาด 2567” และ “งดรับ งดให้” ของขวัญของกำนันทุกชนิด
จากกการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) เพื่อเป็นแนวทางในการปฏิบัติและพัฒนาองค์กรให้ปลอดการทุจริตและประพฤติมิชอบ
สำนักปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย จัดกิจกรรมปลุกจิตสำนึก สร้างทัศนคติและค่านิยมที่ดี
ในการส่งเสริมให้เจ้าหน้าที่รัฐ มีจิตสำนึกในการปฏิเสธการรับของขวัญและของกำนันทุกชนิด จากการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) โดย นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบล
สร้างถ่อน้อย ได้จัดประชุมพนักงานส่วนตำบลฯ เพื่อมอบนโยบายเจตนารมณ์ เรื่อง “สุจริต โปร่งใส องค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย ใสสะอาด 2567” และ “งดรับ งดให้” ของขวัญของกำนันทุกชนิด
จากกการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) เพื่อเป็นแนวทางในการปฏิบัติและพัฒนาองค์กรให้ปลอดการทุจริตและประพฤติมิชอบ
![](/upload/images/273536632_1853815308135990_6761221449114209686_n(1).jpg)
![](/upload/images/23156.jpg)
![](/upload/images/22137.jpg)
![](/upload/images/269852344_1821788301338691_923070657412843530_n(2).jpg)
โพสโดย : แอดมิน วันที่ : 15 มกราคม 2567 View : 450
ข่าวประชาสัมพันธ์